![](images/counter/3.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d4.png)
ออนไลน์ : 8
หัวข้อ :: ประชาคมเลือกคณะกรรมการบริหารกิจการและบำรุงรักษาระบบประปา หมู่ที่ 7
นายวิชิต ธานีวรรณ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพระเจ้า นำทีมผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ออกประชุมประชาคมสมาชิกผู้ใช้น้ำประปาหมู่บ้านหนองลุมพุก หมู่ที่ 7 เพื่อเลือกคณะกรรมการบริหารกิจการและบำรุงรักษาระบบประปาหมู่บ้านแทนชุดที่ครบวาระ ประชุมเมื่อวันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567
![](upload/inset/20240215113035f6z9mp.jpg)
โพสโดย : เกษศิริ ปรินทอง วันที่ : 6 กุมภาพันธ์ 2567 View : 64
ข่าวประชาสัมพันธ์