![](images/counter/3.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.phrachao.go.th/images/counter/d4.png)
ออนไลน์ : 6
Gallery :: อบรมคุณธรรมจริยธรรมผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน และสมาชิกสภา อบต.พระเจ้า ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
ทั้งหมด 6 แถว : 1
- 1
เมื่อวันที่ 27 มีนาคม 2567 นายวิชิต ธานีวรรณ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพระเจ้า ได้เป็นประธานพิธีเปิดโครงการอบรมคุณธรรมและจริยธรรมเพื่อสร้างความโปร่งใสในการดำเนินงานผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน และสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลพระเจ้า ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลพระเจ้า โดยอบรมออนไลน์ผ่านระบบเฟซบุ๊ก ไลฟ์
วันที่ : 27 มีนาคม 2567 View : 99